ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตซีเปีย ๒ <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-31 23:32
อยากฟังประสบการณ์รุ่นนี้ชัดๆ จังเลย

ส่งมาให้ผมมั้ยครับ

โชคดีที่ได้บูชาครับ
หลังจากประจักษ์ จนไม่รู้จะประจักษ์ยังไงแล้ว สำหรับพระศรีราม

ตอนนี้ ถึงเวลาลองแขวนแล้ว หลักๆ ที่ได้ในวันแรกเป็นโภคทรัพย์ สำหรับผมไม่ได้หมายถึงถูกหวยรวยเบอร์ แต่ซื้อข้าวปลาอาหาร เหมือนได้เยอะผิดกับคนก่อนหน้า เดี๋ยวลองดูซักเดือน

ปล. รุ่นนี้มีผงมหาภูิพรายทองคำนะครับท่านๆ
ยังไม่เห็นอะไรเด่นชัด แต่รู้สึกดีจริงๆ นะ พูดไม่ถูก ราบรื่นดีแท้
ผมใช้แล้วออกแนวราบรื่นร่มเย็น เมตตาดีครับ
ใครบูชาติดตัวยาวๆ บ้างครับ มาแชร์กันหน่อย เป็นไงกันบ้าง
ใช้องค์นี้ครับตอนนี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2015-12-22 23:08
ใช้องค์นี้ครับตอนนี้

โอววว งดงาม
น่านสิยังไงหนอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้