ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พานครูกับสำนึกของความเป็นศิษย์

[คัดลอกลิงก์]
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-7-3 22:04
จะได้รับ พานครู แล้ว หรือยังไม่ได้รับ พานครู เมื่อท่ ...

ทำดีย่อมได้ดีเสมอครับ จงศรัทธาในความดี
วันนี้วันพระน่ะครับ
เปลี่ยนขันธ์ห้าหรือยัง
เรียบร้อยแต่ช่วงบ่ายละ แต่ไม่ทันช่วงเช้าเลย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-29 08:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้วันพระ

วันนี้ วันพระ ใครรับพานครูไปแล้วอย่าลืมเปลี่ยนดอกไม้พานครูกันนะครับ...
เสร็จนานละ
วันนี้ดึกๆนะครับ
เปลี่ยนเรียบร้อยแล้วครับ
ครับ
เรียบร้อยแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้