ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 9315
ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ สุขสันต์วันเกิดคู่แฝด2แผ่นดิน"ป้อม(oustayutt)+สุริยา(ธุลีดิน)"ครับ ~

[คัดลอกลิงก์]
Happy Birthday ขอให้มีความสุขมากๆครับ

HBD  ยกกำลังสองครับ...." ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดไป "  
ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกสิ่งที่ปราถนาครับ
การเงิน การงาน คล่องตัว

ปีนี้ ให้ระวังวัวเขานิ่ม
สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขหลายๆ สุขภาพแข็งแรง นะครับ
สุขสมหวังทุกสิ่งที่ประสงค์ครับ อย่าเจ็บอย่าจน รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ทั้ง 2 ท่านครับ
HBD ครับ สุขสมหวังในสิ่งดีๆ ทุกสิ่งครับผม
มีความสุขมากๆ สมหวัง เฮงๆ รวยๆ ครับ
สุขสันต์วันเกิด ทั้ง 2 ท่านค่ะ ขอให้สุขกาย สบายใจ
ร่ำรวย เฮงเฮง ค่ะ
ขอบคุณครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-6-28 07:59
ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกสิ่งที่ปราถนาครับ
การเงิน  ...

พี่ชายผมเลยงานนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้