ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4223
ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลวงปู่ชื่น ให้เงิน 1000บาท

[คัดลอกลิงก์]

หลวงปู่ชื่น เมตตาแบ่งให้เงินลูกศิษย์ ทุกๆๆคน คนล่ะ 1000 บาทแต่....
** คนแรก ขอเงิน หลวงปู่ ก็ให้...ขอกี่ครั้ง หลวงปู่ ก็ให้
** คนที่สอง ขอเงิน หลวงปู่ ท่านใช้งานก่อน คนที่สองก็สัญญา กับหลวงปู่ว่าจะทำงานให้..แล้วก็รับเงินไป
** คนที่สาม ขอเงิน หลวงปู่ ไม่ให้ ขอกี่ครั้ง กี่ครั้ง ก็ไม่ให้

เวลาผ่านไปนาน
...คนแรกที่ได้เงินทุกๆๆครั้ง เงินส่วนของเค้าใกล้หมดแล้ว
...คนที่สอง เงินส่วนของเค้ายังมี
...คนที่สาม เงินส่วนของเค้า หลวงปู่ ยังดูแลรักษาให้ แค่ยังไม่ถึงเวลาที่จะให้

ให้เมื่อถึงเวลา

ขอบคุณครับ
ขอบคุณคับ
** คนแรก ขอเงิน หลวงปู่ ก็ให้...ขอกี่ครั้ง หลวงปู่ ก็ให้

ใช่ น้องวุ่น อ่ะป่ะ  
ยังไม่ถึงเวลา
ขอบคุณครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-3 21:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คงไม่เกินกว่าคำว่ารอ รออย่าอดทน
จำใจเป็นคนที่สาม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้