ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเผยแพร่บารมีหลวงปู่กับพระอาถรรพ์ธม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Metha เมื่อ 2015-3-15 13:52

กุมาร รุ่นนี้ไม่กลัวใครด้วยน่ะครับ...พี่บางท่านเล่าให้ฟังว่า เอากุมารรุ่นนี้ไปวางรวบกับกุมาร สำนักอื่น
แค่ช่วงข้ามคืนปรากฏว่า กุมารอื่นๆๆแตกบ้างตกลงพื้นบ้าง...
ได้น่ะครับ....แต่ไม่ค่อยมีใครทำเพราะกลัวหล่นหาย
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-15 18:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-3-15 13:38
ระวังหล่นหายน่ะครับ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้