ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 13498
ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเผยแพร่บารมีหลวงปู่กับพระอาถรรพ์ธม

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่ได้รับพระอาถรรพ์ธมจากพี่จ๊อมา2วัน....เริ่มมีการเปลี่ยนแปลงอย่างน่าแปลกใจ ผมเริ่มทำธุรกิจเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์สุขภาพ ตลอดระยะเวลา3เดือนกว่าที่ทำบอกได้คำเดียวว่าเหนื่อยมากกว่าจะมีลูกค้าช่วงเดือนก.พผมแทบจะไม่มีลูกค้าเลย ผมได้จุดธูปขอบารมีหลวงปู่และห้อยพระอาถรรพ์ธมทันทีหลังจากเลี่ยมกันน้ำผมขอหลวงปู่ว่าให้ผมมีลูกค้ามาบ้างผมจะได้มีเงินจ่ายหนี้สินหลังจากนั้นไม่เกิน2ชม.ผมได้รับโทรศัพท์จากลูกค้าท่านนึงที่ผมเคยเอาสินค้าไปให้เขาลองทานดู โทรมาสั่งสินค้าผม2กล่องใหญ่ คุยไปคุยมาเขาบอกว่าจะแนะนำลูกค้าให้คนที่ป่วยเป็นโรคเบาหวานเหมือนกัน ผมแปลกใจตรงที่เขาหายไปตั้งแต่เดือนมกราคม เคยโทรไปก้อปฏิเสธสินค้าผม บอกว่าราคาแพงซื้อทานไม่ไหว สำหรับผมเชื่อว่าเป็นเพราะบารมีหลวงปู่จริงๆ เรื่องเล่าเล็กๆจากศรัทธาที่มีกับหลวงปู่
ยินดีด้วยครับ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-14 21:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆครับตั้งแต่เมื่อวานจนถึงวันนี้ห้อยทั้งดวงตาอาถรรพย์กับอาถรรพย์ถมผมมีอาการแบบง่วงนอนห้าวอ่ะครับ วันนี้นอนบ่าย2ถึง4โมงเย็น แล้วตอนหกโมงก้อหลับถึง2ทุ่มเพิ่งตื้นมาทานข้าวสักพักนี่อ่ะครับ มีท่านใดมีอาการแบบนี้เปล่าครับปกติไม่เป็นคนง่วงนอนขนาดนี้เมื่อคืนก้อนอนเร็ว
ยินดีด้วยนะครับ
สุดยอดครับ
สาธุครับ บารมีหลวงปู่ ท่านหม่ทิ้งลูกหลานจริงๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-10 20:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับวันนี้ขอบูชาดวงตาอาถรรพณ์อีกองค์จากพี่จ๊อจะมาห้อยคู่กับอาถรรพ์ธมปกติต้ององค์ไหนขึ้นบนก่อนครับจะทำแบบสามห่วงครับ
ประสบการณ์จากพระผงอาถรรพ์ธม มีมิรู้สิ้นจริงๆ   ถ้าเป็นผมจะเลี่ยมดวงตราอาถรรพ์เป็นแบบ 3 ห่วงนะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-10 22:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-10 23:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ ปกติหันด้านไหนออกอ่ะครับเวลาห้อย
ยินดีด้วยครับ บารมีหลวงปู่ชื่นสุดยอดครับ  แรงดีไม่มีตกแน่นอนครับ
orpheus ตอบกลับเมื่อ 2015-3-10 23:25
ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ ปกติหันด้านไหนออกอ่ะครับเวลาห้อย

เอาด้าน ที่เป็นพระเจ้าขัยวรมัน นั่งถือพระขรรถ์ ตรงกลางไว้ข้างหน้าครับ
(ด้านที่มีอักขระล้อมรอบเป็นด้านหลังครับ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้