ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7974
ตอบกลับ: 17

พระปิดตาเอกลาภ ให้โชค

[คัดลอกลิงก์]
kittiphob

ขออนุญาตเล่าประสบการ์ณพระปิดตาลอยองค์ (พระปิดตั้งตัว) ที่เกิดขึ้นสด ๆ ร้อน ๆ

เมื่อวานนี้ 1/2/54 เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับเจ้านายของผมเอง (พ.อ.ทวีศักดิ์  ภิรมย์รักษ์)

สืบเนื่องมาจากเจ้านายของผมกำลังจะเปิดร้านค้าแถว ๆ นครชัยศรี จ.นครปฐม

ขณะนี้อยู่ระหว่างการตกแต่งร้านค้า โดยให้ภรรยาเป็นผู้ดูแลร้านค้า ท่านจึงให้ผมหาเช่าพระทางด้านโชคลาภค้าขายมาให้

ผมก็เลยแนะนำพระปิดตาตั้งตัว ซึ่งท่านก็ได้ให้ผมมาติดต่อขอเช่าบูชาจากคุณจ๊อในราคามิตรภาพสุด ๆ  

เมื่อประมาณ 4 - 5 วันก่อน และผมได้ขอร้องให้ท่านอาจารย์สรายุทธช่วยเสกซ้ำก่อนนำไปให้เจ้านายของผม

และท่านยังไม่ได้นำไปให้ภรรยา ท่านเลยนำมาทดลองแขวนดู และได้ซื้อล๊อตเตอรี่ ไว้จำนวน 1 ใบ ปรากฏว่า

เมื่อวันที่ 1/2/54 ล๊อตเตอรี่ ใบนั้นถูกรางวัลข้างเคียงรางวัลที่ 1 และวันนี้ท่านได้ไปรับเงินรางวัลเรียบร้อยแล้ว

ก็ได้บอกให้ผมมาขอแบ่งพระปิดตาจากทางคุณจ๊ออีก 2 องค์ ให้ผม 1 องค์ โดยนัดวันนี้เวลาเย็น แต่ท่านใจร้อนอยากได้เร็ว  ๆ

ให้ผมรีบบึ่งรถมอร์เตอร์ไซด์มาเอาเลย และผมก็ได้รับความอนุเคราะห์จากคุณจ๊อ เป็นอย่างดีเยี่ยม และคุณจ๊อยังได้แถมพระอีกด้วย

และท่านอาจารย์สรายุทธก็เมตตาเสกซ้ำให้อีกครั้งหนึ่งและปิดทองพระให้ด้วย

ผมอยากจะบอกพี่น้อง คศช.ทุกท่านดัง ๆ ว่าขอให้รีบเก็บพระปิดตาตั้งตัวโดยด่วน ก่อนที่ราคาจะเอื้อมไม่ถึง เป็นของดีจริง ๆ

และสุดท้ายขออนุญาตขอบคุณหลวงปู่ชื่น ติคญโณ ผู้เป็นครูบาอจารย์ที่ได้สร้างสรรค์สิ่งที่มีค่าไว้สำหรับช่วยเหลือพวกลูกศิษย์

ขอขอบคุณท่านอาจารย์สรายุทธ และสุดท้ายขอขอบคุณ คุณจ๊อ ที่มอบสิ่งดี ๆ

ในราคาที่หาที่อื่นไม่ได้และยังมีของอื่น ๆ ให้มาตลอดครับ

และผมบรรลุเป้าหมายได้รับพระปิดตาตั้งตัวเรียบร้อยแล้ว 1 องค์ ครับ

โพสต์ 2015-1-11 07:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาธุ โชคดีมีหนึ่งองค์
โพสต์ 2015-1-12 17:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พระปิดตาตั้งตัว พระปิดตาลอยองค์นั่นเอง อ่านทีแรกงง
โพสต์ 2015-1-13 18:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาธุครับ ต้องหามั่งแล้ว
โพสต์ 2015-1-18 08:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของดี พุทธคุณสูง แฝงเสน่ห์เมตตา จัดได้จัดครับ อย่าช้า
โพสต์ 2015-1-19 09:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-20 07:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของที่มีดีอยู่แล้ว
โพสต์ 2015-1-20 07:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
metha ตอบกลับเมื่อ 2015-1-19 09:52

อีกหนึ่งองค์ที่มีพุทธศิลปที่สวยงาม ....
โพสต์ 2015-1-20 08:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-1-20 07:53
อีกหนึ่งองค์ที่มีพุทธศิลปที่สวยงาม .... ...

จริงครับ
โพสต์ 2015-1-20 10:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาธุ สาธุ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้