ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>> พระศรีราม <<<

[คัดลอกลิงก์]
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-19 09:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-19 08:36
เนื้อสำริดก็ผสมก้านชนวนไม่ต่างจากเนื้ออื่นเลย  ...

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สุดยอดมวลสารชนวน โดยเฉพาะพิธีชัยมหานาถที่1 ซึ่งรวมเอาก้านชนวนของพระที่หลวงปู่ท่านเสกไว้เช่น พระกริ่งปทุมฯ องค์พ่อรุ่นแรก ท้าวเวสสุวรรณ หนุมานลอยองค์ฯ มาไว้ในองค์ราม

สาธุๆ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-20 06:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องบูชาคู่หนุมาน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ทหารเอกกับองค์ราม สุดยอดคู่ดูโอ้
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-21 17:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-21 07:11
ทหารเอกกับองค์ราม สุดยอดคู่ดูโอ้ ...

เหรียญหนุมานแบบกลม เลี่ยมเป็นสามห่วงน่าจะเข้ากันสุดๆๆ
metha ตอบกลับเมื่อ 2015-1-21 17:56
เหรียญหนุมานแบบกลม เลี่ยมเป็นสามห่วงน่าจะเข้ากันส ...

โชว์หน่อยครับ เสี่ย
metha ตอบกลับเมื่อ 2015-1-20 06:54
ต้องบูชาคู่หนุมาน

ถูกต้องแล้วครับชุดนี้ต้องคู่กัน....ผมว่าอาจารย์สรายุทธท่านจัดชุดไว้ในใจแล้วว่าวัตถุมงคลที่ท่านจัดสร้างมาชิ้นไหนคู่กับชิ้นไหน?

x
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-1-22 07:52
ถูกต้องแล้วครับชุดนี้ต้องคู่กัน....ผมว่าอาจารย์สราย ...

สุดยอดค่ะพี่มร
ประสบการณ์ล่าสุดของหมอพาย ตอกย้ำความศักดิ์สิทธิ์ขององค์รามมาก

หาอ่านได้ที่ห้องประสบการณ์ครับ
รับองค์ท่านมาบูชาแล้วครับ วันนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้