ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน

[คัดลอกลิงก์]
โชคดี มีวาสนาครับ
อบอุ่น ปลอดภัย ร่มเย็นเป็นสุข เหมือนได้นั่งใต้ร่มเงาโพธิบัลลังค์ ในเวลาที่พระพุทธเจ้าทรงแสดงธรรม ยังไงยังงั้นเลย
สาธุ สาธุ สาธุ
สาธุ สาธุ สาธุ
เป็นพระที่แรงทั้ง พุทธคุณ และแรงด้านราคาเช่าบูชา
คนทั่วไปครอบครองได้ยาก ต้องมี บุญวาสนา ทำบุญร่วมกันมา
บางท่านมีเงินมากมาย ยังเช่าหาของแท้ไม่ได้  

ใครมีก็เก็บ โชว์ยังไม่ค่อยโชว์เลยครับ ของแบบนี้ แพ้ ลูกตื้อ
(ส่วนตัวผม เก็บแต่รูปไว้บูชาก่อนละกันครับ)

แค่ชื่อยังบอกว่าเป็นอาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน บารมีต้องเท่าไหร่ล่ะครับ ถึวจะได้ครอบครอง
ขนาดพระเจ้าแผ่นดินในยุคปัจจุบัน วาสนาจะได้เข้าเฝ้ายังมีน้อยนิด

ศรัทธาเท่านั้นที่จะช่วยเราได้ หลายๆคนในนี้ ต่างมีวัตถุมงคลที่หวังกันไว้ ก็ใช้แรงอธิษฐานนี้ล่ะ
ถ้าศรัทธามั่นคงจริง รับรองได้ว่า ความหวังจะเป็นจริงแน่นอนครับ

ซัดวันนึง
ขอให้สมดังหวังครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้