ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4808
ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน

[คัดลอกลิงก์]
ขอถามหน่อยครับพอดีไปเห็น อาถรรย์พระเจ้าแผ่นดิน มีพุทธคุณทางด้านใดครับ
.....อือฮือไม่กล้าตอบเลยล่ะครับ
ต้องขออภัย
เอาเป็นว่าถ้ามีกิจสัมมาทิฐิเพื่อมวลชนโดยแท้
จะเป็นใหญ่ จะเป็นใหญ่ จะเป็นใหญ่
ลบได้น่ะครับ คำตอบนี้
พระอาถรรพ์เจ้าแผ่นดิน

มีพิมพ์เดียวนะครับ หลวงปู่สร้างเพียงครั้งเดียว

(ไม่มียุคแรก) ช่วงนี้มิจฉาชีพ ระบาดหนักระวังตัวด้วยนะครับ

สุดยอดปราถนาของ คศช. มีพืพม์เดียว สวยงาม

และที่ว่าครับ ไม่มียุคแรกพิมพ์ง่อยๆ ไม่มีแบบตั้งโต๊ะ นะครับ ผมเคยเห็นมาแล้ว บาปจริงๆ ไอ้พวกปลอมของนี่
รูปทรงพระจะเป็นลักษณะของมงกุฎพระมหากษัตริย์ซึ่งถือว่าเป็นของสูง มีรูปพระพุทธองค์นั่งสมาธิใต้ร่มโพธิ์ มีพระสาวก ซ้าย-ขวาเหมือนพระมหากษัตริย์ที่ปกครองบ้านเมืองร่มเย็นบุญญาบารมี ทรัพย์สินมากมาย ข้าทาสบริวาร หลวงปู่บอกว่าใครได้พระผงอาถรรพณ์เจ้าแผ่นดินไปบูชา ไปทางไหนก็มีแต่คนนับหน้าถือตา เป็นที่รักของคนทั้งหลาย เพราะท่านเสกอาศัยบารมีของกษัตริย์ นอกจากนั้นยังกันคุณไสย กันการคัดลอกวิชา , เป็นมหาอำนาจเมตตามหานิยมชั้นสูง , โชคลาภและเสริมดวงชะตาราศี เรียกว่าเป็นเจ้าคนนายคนอย่างเดียวเลย
อยากได้เบย 555
อยากได้ด้วยครับ
ใครมีแล้วมะได้ใช้ ขอจอยนะ
สุดยอดปรารถนาอีกองค์

มีแค่รูปที่บันทึกเก็บไว้ พระจริงๆๆคงเกินกว่าวาสนา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้