ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 16138
ตอบกลับ: 99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพียงแต่รู้สึกว่าเราเป็นผู้มีประโยชน์ที่สุดคนหนึ่ง

[คัดลอกลิงก์]

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-19 07:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เป็นที่มาของข้อที่ว่า รักโดยไม่หวังผล

เหมือนเรามีพ่อแม่ ถ้าพ่อแม่คนอื่นดีกว่า รวยกว่า เราก็ไม่คิดเปลี่ยนพ่อแม่

ขอบคุณครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-20 09:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-10-20 09:28
ขอบคุณครับ

เจ้หนูมีเวลาพาแต่สาวๆไปเที่ยว

รับปากอาสาหลวงปู่ชื่นแล้ว ทิ้งงาน

ระวังจะโดนมิใช่น้อย โปรดพิจารณาตัวเองด้วยนะ

เตือนเพราะรัก ติเพื่อก่อ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-10-20 09:36
เจ้หนูมีเวลาพาแต่สาวๆไปเที่ยว

รับปากอาสาหลวงปู่ช ...

รับทราบครับกัปตัน จะปรับปรุงแก้ไข และดำเนินการโดยเร็วที่สุดครับ
ขอบคุณครับ ด้วยภาระครอบครัว จึงไม่สามารถเข้าไปได้บ่อยๆ

จะพยายามช่วยงานด้าน web เป็นการชดเชยครับ กราบขอขมาหลวงปู่และอาจารย์ที่ยังประโยชน์ให้สำนักน้อยเหลือเกิน

ถ้าโอกาสเข้าไป ก็จะช่วยอย่างเต็มที่ครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-30 07:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันนี้คุณทำประโยชน์ที่สุด

ให้ส่วนรวมบ้างหรือยัง ???
เมื่ออาทิตย์ก่อนฝันว่าโดนอาจารย์ด่าแบบชุดใหญ่ โทษฐานงานล่าช้า จนต้องเร่งปั่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้