ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นับถอยหลัง "ไหว้ครู4"

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-6-8 16:08
วิ่งเส้นกาญจนา....ตรงไปเรื่อยๆๆ เลี้ยวขวาเข้า ถนนบรม ...

ขอบคุณครับพี่เมธ
ผมว่าจะเข้าทาง ร.ร.เทพศิรินทร์นะครับพี่
พี่ kittiphob แนะนำไว้จะง่ายกว่าครับ
เหลืออีก 5 วันแล้วครับ
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-6-10 09:06
ผมว่าจะเข้าทาง ร.ร.เทพศิรินทร์นะคร ...

ลองดูแผนเส้นทางที่นี่ก่อนก็ได้ครับ เข้ามาม.ดรีมเพลส ซ.7

http://www.dreamland.co.th/projects/dreamplace/map.html
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-6-10 10:03
ลองดูแผนเส้นทางที่นี่ก่อนก็ได้ครับ เข้ามาม.ดรีมเพล ...

ขอบคุณครับพี่กิต
เหลืออีก 4 วันแล้วครับ
แผนที่พี่กิตสุดยอดเลย
เอาไปแปะไว้ที่หน้าแรกได้มั๊ยอ่ะ ใครถามจะได้ไม่ต้องให้ไล่ดูในกระทู้
เหลืออีก 3 วันแล้วครับ เตรียมตัวเตรียมใจให้พร้อมนะครับทุกท่าน วันเสาร์นี้ใครสะดวกไปช่วยกันนะครับ

เพื่อบูชาครูอาจารย์ของเรา _/\_
ไปช่วยงานวันเสาร์ครับ ยกโขยงไปเลย
วันเสาร์เจอกันครับ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-6-10 09:06
ผมว่าจะเข้าทาง ร.ร.เทพศิรินทร์นะคร ...

ง่ายทั้งสองฝั่งครับ
แต่ถ้าไม่เคยไปยังไงก็งงเหมือนเดิม
ไปฝั่งเทพศิรินทร์สังเกตุ ที่กลับรถใต้สะพานดีๆๆน่ะเดี๋ยวจะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้