ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นับถอยหลัง "ไหว้ครู4"

[คัดลอกลิงก์]
เหลืออีก 11 วันแล้วครับ
ถึงวันงานขอฝนอย่าตก แดดอย่าออก
ขอให้อากาศดีๆๆ ทั้งสองวันเลย
ตื่นเต้น
ที่ผ่านมายังไม่เห็นอีกรึ
เหลืออีก 10 วันแล้วครับ ปีนี้ใครจะกินเจกินมัง ถวายบูชาหลวงปู่บ้างครับ จะกี่มื้อกี่วันแล้วแต่เลยครับ
ตื่นเต้นจุงเบย
แต่ไปบ้านอาจารย์ยังไม่ถูกเลยอ่ะ
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 19:31
ตื่นเต้นจุงเบย
แต่ไปบ้านอาจารย์ยังไม่ถูกเลยอ่ะ {:7_334: ...

อืมมม มาทางไหนเนี่ย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-6-6 15:03
เหลืออีก 10 วันแล้วครับ ปีนี้ใครจะกินเจกินมัง ถวายบูช ...

ขออนุโมทนาน่ะครับ...ส่วนผมกินไม่ได้แน่นอน
ทำงานดั่งกรรมกรต้องใช้แรงเยอะ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-6-7 08:01
ขออนุโมทนาน่ะครับ...ส่วนผมกินไม่ได้แน่นอน
ทำงานดั่ง ...

ไม่เป็นไรครับพี่เมธ เอาตามที่เราสะดวก ตามปัจจัยที่เอื้ออำนวยครับ
เหลืออีก 9 วันแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้