ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7636
ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขุนแผนมะรุมมะตุ้ม2 เนื้อลองพิมพ์ ผ่านการทำพิธีปลุกเสกอย่างไรมาบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asakusa เมื่อ 2013-5-1 22:16

อยากทราบว่าขุนแผนมะรุมมะตุ้ม 2 เนื้อลองพิมพ์ ผ่านพิธีปลุกเสกอย่างไรมาบ้างครับ
ไม่รู้ว่าผ่านมากี่พิธี แต่แค่มวลสารของหลวงปู่ก็แรงมากๆแล้วครับ
มีอยู่กับใครบ้างหน่อ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 12:23
มีอยู่กับใครบ้างหน่อ

มีอยู่กับพี่เมธ 10 องค์
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 12:24
มีอยู่กับพี่เมธ 10 องค์

ยังไม่มีเลย มีแค่องค์ที่อาจารย์แจกเมื่องานครบรอบวันเกิดของอาจารย์
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittiphob เมื่อ 2013-5-3 20:47

โชคดีอาจารย์ท่านเมตตาครับ แถมได้เจ๊ช่วยเหลือตอนเปลี่ยนพระแตกอีกครั้งครับ เท่ากับได้ 2 องค์ แต่คืนกลับไป 1 องงค์ครับ

เคยลองใส่ดูพักหนึ่ง แรงจริงน้า ต้องถอดเก็บกลัวผิดศิลข้อ 3 เพราะให้สัญญากับหลวงปู่ไว้
อาจารย์เสกแบบบินเดี่ยว
แจกฟรีในวาระครบรอบวันเกิดครับ
หวังว่าปีนี้คงจะมีของที่ระลึกอีกเป็นแน่แท้
เล็กแต่แรงครับองค์นี้
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 21:57
แจกฟรีในวาระครบรอบวันเกิดคร ...

คงต้องรอติดตามคร้าบ
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 21:57
แจกฟรีในวาระครบรอบวันเกิดคร ...

รอครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้