ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> " น้ำมันนะปัดตลอด " มรดกที่หลวงปู่ฝากถึงศิษย์รุ่นหลัง <<

[คัดลอกลิงก์]

วันไหนครับ วันไหน
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-9-12 15:52
วันไหนครับ วันไหน

ถ้าหมายถึงวันที่ลงน้ำมัน ก็ 29 ก.ย. นี้ครับพี่เมธ

แต่ถ้าหมายถึงวันที่นำพระไปบรรจุกรุ อันนี้ยังไม่ทราบครับ
จะแห้วอีกหรือเปล่าหน่อ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-11 18:37
ต้องวางแผนล่วงหน้าแล้วครับ..

พี่หมอวางแผนเสร็จแล้วหรือยังครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-9-22 08:57
พี่หมอวางแผนเสร็จแล้วหรือยังครับ ...

เรียบร้อยครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-23 16:37

เดินทางวันไหนครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-23 16:37

มาวันศุกร์ กลับวันจันทร์เลยครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-9-25 09:42
มาวันศุกร์ กลับวันจันทร์เลยครับ

ถึงมาวันศุกร์กลับวันจันทร์ อธิบายหรือให้คำแนะนำอย่างไร
คนไม่มีเมียอย่างเสี่ยเมธา ก็ไม่เข้าหรอก

เอาง่ายๆอย่าง Step  หนึ่ง สอง สาม  เสี่ยเข้าใจหรือเปล่า?
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-9-25 09:42

เป็นแผนที่ดีมากครับ
แต่สามารถปรับเปลี่ยนได้
มาได้จริงๆน่าจะเย็นวันเสาร์
ดีใจที่มีโอกาสได้ลงน้ำมันนี้ โชคดีเหลือหลาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้