ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> " น้ำมันนะปัดตลอด " มรดกที่หลวงปู่ฝากถึงศิษย์รุ่นหลัง <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-1 11:11
ขอผมก่อนนะ

คร้าบเจ้านาย
รอคอยด้้งใจครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-7-28 22:34
ถ้าได้ลงเที่ยวนี้ต้องขอสาริกาแบบเต็มๆจั๊กหน่อย ...

ว๊านึกว่าจะมีลุ้น
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-26 21:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีใครอยากลงน้ำมันนะปัดตลอดเหมือนผมบ้างมั้ยคร๊าบเนี่ย
มาช่วยกันกรี๊ดกร๊าดหน่อยครับ เพื่อจะมีการจัดพิธีลงน้ำมันอีกครั้ง อิอิ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-27 13:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่ค่อยมีกระแสตอบรับเลยง่ะ
อยากลงครับ
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 21:54
มีใครอยากลงน้ำมันนะปัดตลอดเหมือนผมบ้างมั้ยคร๊าบเนี ...

ลงด้วย
Please ssss
กรี๊ดกร๊าดๆๆ
มาช่วยกันส่งเสียงกันเยอะๆหน่อยคร้าบบบบ นานๆจะได้ลงนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้