ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามวิธีบูชา สีผึ้งกาจับหลัก ครับ

[คัดลอกลิงก์]
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-9-15 21:41
ลืมบอกไปหลานเขาทำงานที่ร้านอาหารมี่พี่ตี๋ไปนั่งบ่อ ...

เยี่ยม
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-20 10:25
พี่เมธอยากไปนวดพริตตี้ครับ

อยากไปก้ไปสิครับ
ชอบเอาผมมาอ้าง
เดี๋ยวฟ้องคุณครู ซ่ะหรอก
วิธีใช่สีผึ้งที่ดีที่สุด คือแค่ทา ห้ามใช้อาบเหมือนเจ้หนูเพราะมันเปลือง
ผมเคยเอามาทาที่คิ้วครับ_รู้สึกหมอๆเย็นๆอาการจะเป็นแบบนี้ป่าวครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-9-2 11:22
แปลกจังเวลาคุยกันปากเปล่าละยังโง้นยังงี้แถมยังเหลี ...

เค้าเรียกประสบการณ์ ปฎิบัติการไร้เงา
ก็แรงซะขนาดนั้น ผลข้างเคียงก็สูง เด๋วจะโดนแบนจากคนข้างๆ
มีคนถามว่า ใช้สีผึ้งทาที่คิวแล้วบวดหัวจะเป็นอะไรไหม  ตอบตรงนี้เลยน่ะครับว่าไม่เป็นอะไร
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-27 20:41
มีคนถามว่า ใช้สีผึ้งทาที่คิวแล้วบวดหัวจะเป็นอะไรไห ...

ผมคนนึงครับที่ทาคิ้วแล้วรู้สึกหอมๆเย็นๆที่ทาหลังจากนั้นก็รู้สึกปวดตรงกลางหน้าผากอยู่พักนึงแล้วก็หายไปครับ_ส่วนเรื่องประสบการณ์จากการใช้นั้นหลากหลายครับ_ดีมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2013-11-28 06:52
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-25 09:59
ก็แรงซะขนาดนั้น ผลข้างเคียงก็สูง เด๋วจะโดนแบนจากคนข ...

จริง หรอ???

metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-27 20:41
มีคนถามว่า ใช้สีผึ้งทาที่คิวแล้วบวดหัวจะเป็นอะไรไห ...

พญาเขาคำ กับ กุมารเจริญพันธุ์ การันตี

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้