ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พญาเสือสมิง เสาร์ห้าปีขาล <<

[คัดลอกลิงก์]
แทงสาบสูญไปแล้วรุ่นนี้
หาไม้มงคลไปให้ช่างแกะแล้วขอให้อาจารย์เมตตาเสกดีไหมหนอ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-11 12:50
หาไม้มงคลไปให้ช่างแกะแล้วขอให้อาจารย์เมตตาเสกดีไหมหนอ

ดีดีดี

ไม้อะไรถึงจะดีหนอครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-12 11:25
ไม้อะไรถึงจะดีหนอครับ

มะขามฟ้าผ่า

จะไปหาท่ไหนในเมือง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-12 17:23
จะไปหาท่ไหนในเมือง

ของเสี่ยใหม่เคยมีเเต่ไม่รู้หมดยังเเต่ส่วนนึงเเกทำปลัดขิกให้อาจารย์แล้วครับ
เห็นอยู่ไม่กี่ตัว หายไปไหนหมดหนอ
10 ปีแล้ว เร็วจริง
ครบรอบ 10 ปีกำเนิดพญาเสือสมิง ติคญาโณ
พอีเลยครับ

ปีนีน่าจะมีพญาเสือสมิงไม้มะขามฟ้าผ่าแกะออกให้บูชา

โปรดติดตามข่าวกันดีๆนะครับไ ม่อยากให้พลาของดีกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้