ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พญาเสือสมิง เสาร์ห้าปีขาล <<

[คัดลอกลิงก์]
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-5-4 11:03

อนุโมทนาครับ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-5-4 11:44
อนุโมทนาครับ

พี่กิตกดดัน
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-5-4 12:11
พี่กิตกดดัน

โดนเข้าให้ พี่กิตไม่ได้กดดัน แต่มาอนุโมทนา  คร้าบ
ของในตำนานชิ้นนี้อยู่ที่ใครมั่งหนอ
แสดงตัวมาครับ ไม่ต้องกลัว ไม่ปล้น
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-9-29 09:02
ของในตำนานชิ้นนี้อยู่ที่ใครมั่งหนอ
แสดงตัวมาครับ ไ ...

อยากรู้เหมือนกัน
ใครห้อยกันบ้างครับ เป็นยังไง
จะได้มีข้อมูลนำมาผูกร่วมวัตถุมงคลต่อไป
ตบะเสือจำเป็นกับธุระและโฉลกของแต่ละคน
ถ้าพูดถึงทางเสน่ห์จะออกเท่ห์ๆองอาจซึ่งจะไปเสริมบางคน
ให้ธุระเรื่องราวลื่นง่าย ให้เขายอมเราและลงตัวได้
แต่รุ่นนี้มีเมตตามหาเสน่ห์ด้วยอีกทั้งสะกดและข่มไปในตัว
ธุระอะไรก็แล้วแต่พิจารณาครับ
อยู่ที่ใครบ้างหนอ
สุดยอดมากๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 07:01
อยู่ที่ใครบ้างหนอ

น่าเสียดายครับ...ตอนที่ไปร่วมพิธีเสาร์ห้า ณ วัดเขาดินใต้
เป็นครั้งแรกเลยครับที่เจออาจารย์  ตอนนั้นผมก็จองรูปหล่อมณีราชาอย่าง
ได้ยินว่าเสือๆๆ คงจะดุน่าเกรงขาม....ไอ้เราก็อยากได้อะไรที่ทำให้คนเจอะเจอเมตตาเอ็นดูเลยได้แต่มองข้าม
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-13 22:45
น่าเสียดายครับ...ตอนที่ไปร่วมพิธีเสาร์ห้า ณ วัดเขาด ...

น่าเสียดายจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้