ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 9364
ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำร้านเลี่ยมพระ ขายกรอบพระ ตลับพระ หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไม่มีมีประสบการณ์ทางด้านนี้
รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

เดินเล่นครับ แถวชุมชน เดินไปถามไป
เท่าที่ทราบมาพี่ๆเพื่อนๆส่วนใหญ่จะไปเลี่ยมกันที่ตลาดพญาไม้ ครับ ฝั่งธน ตรงข้ามโรงเรียนศึกษานารี สะพานพุทธ ครับ .... รอผู้รู้มาแนะนำที่อื่นต่อไป ส่วนผมถ้าเป็นตลับจะไป Themall บางแค ชั้นที่มีสนามพระ
   เดินดูแถวท่าพระจันทร์ก็เยอะเหมือนกัน  ลองไปเดินเลือกดูครับ  
ค่อยๆๆเลือแถวบ้านก่อนครับ
สังเกตุคนทำว่าทำงานเรียบร้อยดีหรือเปล่า
ถ้าแถวนนทบุรีก็ พันทิพงามวงศ์วาน ครับ
ตลาดพญาไม้
ปรึกษากับนกครับ ได้ถูกใจแน่ ๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-21 10:28
ตลาดพญาไม้

ตลาดนี้เค้ามีงานประจำ
ส่วนใหญ่เค้าไม่รับงานนอกครับ
ตลาดกรีนไลน์ บางกะปิ เผื่อสะดวกแถวนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้