ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผงราชวงศ์วรมันสรรพสิทธิ <<

[คัดลอกลิงก์]
ได้ยินว่า ผงที่อุดล๊อกเก๊ตซีเปีย2 ก็มีนะครับ
ผงนี้ดีเหลือเกิน ขนาดพระหรือนักสร้างพระหลายๆ คน ยังจะมาขออาจารย์ไปสร้างพระตัวเอง
เคยได้ยินว่า มีคนเอาพระหลวงปู่ที่ผสมผงนี้ไปหาพระเกจิระดับประเทศรูปหนึ่ง ท่านถึงกับพนมมือท่วมหัวบอกผงพระอาจารย์

ผงนี้เทียบได้กับผงโสฬสฯ เลยทีเดียว
ผงนี้ผสมอยู่ในของที่อาจารย์สร้างหลายรุ่นนะครับ
อยากให้แอดฯ รวบรวมรายชื่อวัตถุมงคลของอาจารย์ ที่มีผงนี้ปสมอยู่ ไว้จังเลยครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-2-6 07:59
อยากให้แอดฯ รวบรวมรายชื่อวัตถุมงคลของอาจารย์ ที่มีผงนี้ปสมอยู่ ไว้จังเลยครับ

รวบรวมให้เกิดกิเลสอยากได้อ่ะดิ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-2-7 11:10
รวบรวมให้เกิดกิเลสอยากได้อ่ะดิ

คนเราต้องมีเป้าหมาย 555
เป้าหมายมีพุ่งชน
ยังรอรายชื่อ วัตถุมงคล ต่างๆที่ผสมผงราชวงศ์วรมันสรรพสิทธิ อยู่นะครับ แอดมิน
ช่วยกันเชียร์ แอดฯ ให้รวบรวม นะนะนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้