ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผงราชวงศ์วรมันสรรพสิทธิ <<

[คัดลอกลิงก์]
Guinanga ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 23:46
อ้าว พระเจ้าชัยองค์บูชาเปิดจองไปแล้วหรอครับ? ...

ถ้าเป็นองค์ใหญ่จัดสร้างตามจำนวนจอง ( จะมีเหลือไหม ? คงต้องสอบถามเอง )...ส่วนอาจารย์จะจัดสร้างหน้าตักขนาดอื่นหรือไม่คงต้องคอยติดตามข่าวคราวกันต่อไปครับ....ผมก็รอลุ้นให้อาจารย์จัดสร้างองค์พ่อชัยวรมันที่ ๗ หน้าตัก 5 " หรือ 9 " เนื้อแบบองค์ใหญ่ที่จัดสร้างไปแล้วอยุ่เหมือนกันครับ.....
เปิดจองตอนไหน ไม่รู้เรื่องเลยค้าบบบบบ แอร๊ยยยยยย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-19 17:38
พลาดไม่ได้ ล๊อคเป้ารอแล้ว  ว่าแต่เพชรตักใส่เยอ ...

พี่หนูยังไม่โชว์ตะกรุต ที่ม้วนเสร็จเรียบร้อยแล้วเลย
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-4-20 08:12
พี่หนูยังไม่โชว์ตะกรุต ที่ม้วนเสร็จเรียบร้อยแล้วเ ...

ลืมไปเลย ผมถักแบบธรรมดาเองครับพี่เมธ ไม่มีลูกคั่นเลย
ผงนี้มีผสมเป็นมวลสารอุดใต้ฐานพระเจ้าศรีชัยวรมัน รุ่น 2 ด้วยนะครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-7-13 15:27
NEED

เป็นอะไร ครับ คุณป้อม มั่วแต่ ไปก็ไม่มีประโยชน์ ง่ายๆ ยกหูโทรหา คุณจ๊อ ชัวส์กว่า ...อิอิ
หรือเสียเวลาขับรถจากเขาใหญ่มารับลองชัวส์กว่ากันแยอะ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-7-13 20:29
เป็นอะไร ครับ คุณป้อม มั่วแต่ ไปก็ไม่มีประโยชน ...

เมื่อถึงเวลา
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-13 10:22
ผงนี้มีผสมเป็นมวลสารอุดใต้ฐานพระเจ้าศรีชัยวรมัน รุ ...

ช่วงเข้าพรรษาปีนี้อาจารย์จะทำยันต์หนุนดวงให้ใครบ้าง
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-15 11:55
ช่วงเข้าพรรษาปีนี้อาจารย์จะทำยันต์หนุนดวงให้ใครบ้ ...

ก็ต้องลองถามอาจารย์ซิครับพี่เมธ พี่น้องท่านใดยังไม่ได้ รายงานตัวแสดงเจตจำนงกับท่านอาจารย์นะคร้าบบบ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-15 12:08
ก็ต้องลองถามอาจารย์ซิครับพี่เมธ พี่น้องท่านใดยังไ ...

ครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้