ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดอาถรรพ์เทพคุ้มดวง คู่บารมี <<

[คัดลอกลิงก์]
จงเชื่อมั่นในศรัทธาครับ
สิ่งแวดล้อมต่างๆ มักจะทดสอบจิตใจเรานะครับ
สู้ๆครับ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-10-22 18:05
จงเชื่อมั่นในศรัทธาครับ
สิ่งแวดล้อมต่างๆ มักจะทดสอบ ...

ใช่เลยครับ มีมาให้ทดสอบเพียบ
ปีนี้ใครโชคดีได้รับตระกรุตครับ
หรือว่าไม่มี
assava ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 17:39

เป็นอะไรครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 18:15
เป็นอะไรครับ

ไม่ได้เป็นอะไรครับ เข้ามารอลุ้นด้วยคน
assava ตอบกลับเมื่อ 2013-11-7 08:52
ไม่ได้เป็นอะไรครับ เข้ามารอลุ้นด้วยคน  ...

ช่วงนี้อาจารย์ยุ่งๆๆอยู่กับการเตรียมการสร้าง
ปู่ศรีสุทธรรมนาคราช รุ่น 2 ครับ

metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-7 15:34
ช่วงนี้อาจารย์ยุ่งๆๆอยู่กับการเตรียมการสร้าง
ปู่ศ ...

ครับพี่เมธ
ตะกรุดอาภรรพ์คุ้มดวงคู่บารมี
คุ้มครองตนประดุจเงาตามติด
ปรับชีวิตปลุกจิตพร้อมงานที่หนักหนา
อยู่เหนือดวงเหนือห้วงแห่งกาลเวลา
ขอบูชาระลึกคุณท่านอาจารย์สุดคณาเหลือ....สาธุครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-11-8 16:16
ตะกรุดอาภรรพ์คุ้มดวงคู่บารมี
คุ้มครองตนประดุจเงาตา ...

คมจริงๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้