ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 12061
ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รณรงค์ให้ใส่รูปประจำตัว

ปิด [คัดลอกลิงก์]
เพื่อความสวยงามของบ้าน ใส่รูปประจำตัวกันด้วยนะครับ ต้องทำผ่านคอมพิวเตอร์นะครับ ทำบน ipad, iphone ไม่ได้เน่อ เพราะระบบ upload รูปจะใช้ Flash ครับ เข้าไปจัดการได้ในหน้า ตั้งค่าส่วนตัว ==> เปลี่ยนรูปประจำตัว แล้วโซโล่เลยครับ
รับทราบครับ
อาย อ่ะ ^ ^
ยังไม่สำเร็จเลยครับ ต้องลองอีกสักพัก
ก๊าบโผมมมมมมม
ละเมื่อไหร่จะทำบนไอแพดได้ละก๊าา
ทำงัยอ่ะ หารูปตอนอายุ 18 ปีไม่เจอค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 10:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัปสรา ตอบกลับเมื่อ 2013-4-26 08:28
ละเมื่อไหร่จะทำบนไอแพดได้ละก๊าา  ...

ต้องใช้ HTML5 อ่ะคร้าบบบ ผมเพิ่งเริ่มหัดเองอ่า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 10:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-26 10:40
ทำงัยอ่ะ หารูปตอนอายุ 18 ปีไม่เจอค่ะ

งั้นเอาตอน 28 ก็ได้ครับ น่าจะยังมี ฮิฮิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้