ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้หลวงปู่อำนวยพรให้ผมมีสติในการดำเนินชีวิต...ครับ  
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 11:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ ขอความสิริมงคลจงเกิดกับคณะลูกศิษย์และผู้มีวัตถุมงคลของหลวงปู่ด้วยครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ
ยากขอให้เป็นง่าย คนดีๆ จงมีมา ดีมีมา สาธุๆๆ
นาคปรก ตอบกลับเมื่อ 2013-10-13 23:00
ยากขอให้เป็นง่าย คนดีๆ จงมีมา ดีมีมา สาธุๆๆ ...

งั้นถูกหวยยากๆก้อขอให้ถูกงาสยๆนะก๊าบ สาธุๆๆ
วันนี้ทำงานขอให้หลวงปู่กะญาติช่วยให้เงินเข้าเยอะๆ

การงานไม่มีผิดพลาด ไหลลื่นผ่านสะดวกไม่ติดขัดด้วยนะก๊าบ

สาธุ สาธุ สาธุ
นมัสการครับ หลวงปู่.
ผมมาขอต่อวิชาครับ ขอศึกษาวิชาของหลวงปู่จนถึงที่สุดครับ
สิ่งใดที่ยังค้างคาอยู่ขอรับเอาเป็นภาระต่อจากหลวงปู่ครับ
ผมมีเจตนาที่จะเข้าสู่เพศบรรชิตครับหลวงปู่ โปรดเมตตาให้ผมได้เรียนได้ศึกษาถึงแก่นแห่งสรรพวิชาที่มีด้วยครับ
สิ่งอื่น ผมไม่ขอรับเอาครับ..
นมัสการครับ.
หลวงปู่ครับเมื่อคืนก่อน
ฝันเห็นสมเด็จพระสังฆราช
ในฝันท่านมีพระพลานามัยปกติผ่องใสดียิ่งครับ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้