ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
วันนี้ลูกจะไปขุดหาของโบราณ สิ่งใดที่เคยเป็นของลูก หรือสมควรให้ลูกดูแล ขอให้อย่ามีอุปสรรคในการค้นหาเลยครับผม
นมัสการหลวงปู่ชื่น
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-17 14:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
อยากจะบอกว่าเสือกินหมู(ยอด)จริงๆด้วยก๊าบ
คิดถึงหลวงปู่
กราบหลวงปู่กะญาติๆก๊าบ

วันนี้ทำงานอีกแล้ว ขอให้ยอดดีๆด้วยนะก๊าบ

การงานไม่มีผิดพลาด ไหลลื่นสะดวกโยธินด้วยนะก๊าบ

สาธุ สาธุ สาธุ
กราบสักการะหลวงปู่ครับ
หลวงปู่ครับบ พรุ่งนี้สอบแล้ว ขอให้สอบได้เยอะๆครับ  ^^
พรุ่งนี้ออกเดินทางทำงานต่างจังหวัดแล้วครับ
อยากให้เดินทางปลอดภัย
ขอพรหลวงปู่ ทริปนี้ ร่ำรวย เดินทางปลอดภัยครับ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้