ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!! เปิดจอง ราชาอาถรรพ์ ชุดกรรมการ จำนวนจำกัด !!

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้โอนแล้วนะครับช่วงเที่ยงๆ งงว่ากระทู้มีแปดหน้าแต่ไงมาได้แค่หน้า7
แจ้งการโอนเงิน 2 ชุด เรียบร้อยแล้วครับ
จ่ายกะพี่จ๊อเรียบร้อยละก๊าบบบบ
คุณมัดหมี่2ชุด,คุณธนากร1ชุดทั้งสองท่านจ่ายเงินเรียบร้อยค่ะ
คุณเอ็มจอง 1 ชุด
จอง 2 ชุดครับ  จ่ายเงินเรียบร้อย
พรุ่งนี้วันที่ 10  กำหนดโอนเงินวันสุดท้ายแล้วนะครับ

ปล. เนื่องจากวันที่ตอกโค๊ด  ทำงานกันดึกมากสว.เริ่มหมดสภาพ  ทำให้มีเหรียญเสียหายไปจำนวนหนึ่ง
ดังนั้นจึงทำให้ชุดกรรมการนี้มีไม่ถึง 100 ชุด ตามที่ตั้งใจไว้
เข้าใจตรงกันนะ
เข้าไปจ่ายที่สำนักกับคุณจ๊อแล้ววันนี้ครับ
ไปจ่ายกับพี่จ๊อไว้ตั้งแต่วันที่5 แล้วนะคร้าบบ
จ่ายเรียบร้อยแล้วครับ 1 ชุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้