ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!! เปิดจอง ราชาอาถรรพ์ ชุดกรรมการ จำนวนจำกัด !!

[คัดลอกลิงก์]
จอง 1 ชุดครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จ๊อ เมื่อ 2014-3-23 13:18

ขอแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติม
ท่านใดที่จอง ราชาอาถรรพ์ ชุดกรรรมการ ท่านสามารถจ่ายหรือโอนเงินเข้าบ/ช คุณภาณีวรรณ เดิมสันเทียะ ธนาคารไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์. เลขที่บ/ช 0132785940 หากท่านใดให้ทำการจัดส่งทางพัสดุคิดค่าส่ง100 บาท จองและจ่ายเงินก่อนมีสิทธิ์ก่อน
ของดีมีจำนวนจำกัด เพราะหลังปิดจองราคาจะปรับไปตามระเบียบสังคม
จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณค่ะ
เพิ่มเติมรายชื่อผู้จองราชาอาถรรพ์ ชุดกรรรมการ
1.คุณกฤษดา 2ชุด จ่ายเงินแล้ว
2.คุณวิรุฬห์(viroon.k) 1ชุด
3.คุณหมอปริณ 1ชุด
4.คุณแมส 1 ชุด
จอง 1 ชุด ธนากร คับ ช่วยจองให้ด้วยนะคับ
คุณแจ็ค ภูเก็ต จอง1ชุดค่ะ
เดี๋ยวต้นเดือนไปเคลียร์ค่าเสียหายให้นะครับพี่จ๊อ เผื่อจะไปรับหมุมานกลับบ้านด้วย
คุณหมอปริณเพิ่มอีก1ชุดค่ะ
แจ้งการโอนเงินคุณ  viroon.k
จ่ายเงินเรียบร้อย  ขอบคุณค่ะ
วันนี้โอนเงินให้คุณจ๊อแล้วครับ
แจ้งการโอนเงินคุณเก่ง66 1 ชุด จ่ายเงินเรียบร้อย
คุณจ๊อครับ เด๋ววันที่ 6 เมษาจะเข้าสำนักไปชำระให้นะครับ  วันนี้แวะจ่ายค่าบัตร ค่าบ้านจนเย็น เลยไม่ได้เข้าไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้