ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วัตถุมงคล แบบงาน OTOP ไร้ดาว มีจริงหรือ ??

[คัดลอกลิงก์]
ของแท้ต้องมีที่มาที่ดี

หลวงปู่ท่านละเอียด พิถีพิถัน ในการสร้างและปลุกเสก ไอ้พวกหนังขายยา บ้านอยู่ใกล้วัด ของพ่อตา รับกับมือ บางทีก็ของปลอมจากโรงงาน งานเนียนๆ

จะเช่าหา ศึกษาที่นี่ก่อนครับ สร้างโดยกลุ่มผู้รักเคารพหลวงปู่โดยแท้จริง
เช่าหา ควรระมัดระวัง
วัตถุมงคลที่แพงมาก ก็ต้องคิดนาน ศึกษาดีๆ
วัตถุมงคลที่มีราคาถูก ก็อย่าเพิ่งชะล่าใจ

เพื่อนสมาชิกหลายๆคนก็ต้องเคยจับของปลอมมากันทั้งนั้นล่ะครับ แต่ไม่อยากให้สมาชิกใหม่ๆเจอกับตัว เดี๋ยวจะพาลให้ไปสบประมาท พระเครื่องจริงๆของหลวงปู่ครับ
ศึกษาหาข้อมูลจากที่นี่ก่อนได้ครับ ดูให้ดีๆ ใจเย็นๆ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-11-14 06:49
ช่วงนี้ของหลวงปู่ชื่นมีปลอม มากขึ้น เล่นหาให้ระวังค ...

ดีครับจะได้มีหลักฐานแจ้งความจับพวกมิจฉาชีพ
ในอนาคตอันใกล้นี้
เยี่ยมๆๆๆๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-14 12:23
ศึกษาหาข้อมูลจากที่นี่ก่อนได้ครับ ดูให้ดีๆ ใจเย็นๆ  ...

มีบ้างรุ่นที่เห็นมาโชว์ในบ้านเรา..อยากจะพูดว่า...แต่ก็ไม่กล้า
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-23 14:21
มีบ้างรุ่นที่เห็นมาโชว์ในบ้านเรา..อยากจะพูดว่า...แต ...

นั่นน่ะสิครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-24 10:03
นั่นน่ะสิครับ

ได้แต่มองๆๆ..แล้วก็ทำใจ
เวรกรรมของใครของมัน
ทำใจครับ พูดมากก็ลำบาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้