ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ท้าวเวสสุวรรณ <<

[คัดลอกลิงก์]
รุ่นแรกสาบสูญไปไหนหมด เห็นอยู่ไม่กี่องค์
รอปู่รุ่น2เช่นกันครับ
รุ่นแรกหายากที่หาเจอก็ไม่รู้แท้สักกี่องค์...รอรุ่นสองดีกว่า
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2016-7-13 21:50
รุ่นแรกหายากที่หาเจอก็ไม่รู้แท้สักกี่องค์...รอรุ่นสองดีกว่า

ได้แต่รอร๊อรอ
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-4-20 14:42
ของยืมเจ้าของภาพเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ
ถ่ายได้ชัดเจนมากครับ

สวยมาก
รอรุ่น2 อย่างใจจดใจจ่อ
องค์ท้าวเวสฯ ท่านเป็นเทพแห่งความมั่งคั่งด้วยนะครับ ผมนี่รอเลย อยากให้อาจารย์ทำอีกรุ่นจัง จะได้มีใช้กะเขาบ้าง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-9-26 07:41
องค์ท้าวเวสฯ ท่านเป็นเทพแห่งความมั่งคั่งด้วยนะครับ  ...

อาจารย์บอกว่ารุ่นนี้อาจเอาไปบรรจุกรุ

ระวังจะอดอีกรายการน่ะ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-9-28 22:05
ระวังจะอดอีกรายการน่ะ

ตามแต่วาสนา ผมคนมีภาระ ยืนลากรถสู้พายุลมฝน คนเดียว
มีโอกาสแม้เล็กน้อย ก็พยายามเต็มที่อยู่แล้วครับ ถ้าจองไม่ทันหรือไม่มีงบ ก็ตามวาสนา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้