ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ

>> ท้าวเวสสุวรรณ <<

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2014-2-27 09:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตเจ้าของภาพเอามาให้ชมกันครับ เจ้าของบอกว่าต้องใช้เวลารอคอยนานมาก ตั้งแต่เริ่มรู้จักหลวงปู่ใหม่ๆ กว่าจะมีโอกาสได้บูชา ปัจจุบัน เห็นเจ้าของใส่ติดคอตลอดเวลาเพื่อเป็นการรำลึกถึงหลวงปู่ชื่น ท้าวเวสสุวรรณ และอาจารย์สรายุทธ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-2-27 10:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของหายาก....ของหลวงปู่อีกชิ้นหนึ่งครับ .....ดูไม่เป็นอย่าเสี่ยงขอบอก
โพสต์ 2014-2-27 18:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด

รูปไม่ค่อยชัดแฮะ ติดตัวตลอดก๊าบ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-8-4 10:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆๆของใครครับ

x
โพสต์ 2014-8-4 11:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใครมีไว้บูชาถือเป็นโชคครับ ...ท้าวเวสสุวรรณ ....ทางไทยเราว่าเป็นจ้าวแห่งภูตผีมีท่านติดตัวไม่ต้องกลัวเรื่องผีๆสางๆมาใกล้เลยส่วนทางจีนท้าวเวสสุวรรณก็คือเทพเจ้าแห่งโชคลาภ ไฉ่ซิงเอี๊ย  นั่นเอง...
โพสต์ 2014-8-6 22:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-8-4 11:34
ใครมีไว้บูชาถือเป็นโชคครับ ...ท้าวเวสสุวรรณ ....ทางไทย ...

จริงครับ...ผมคงได้แค่ copy รูปไว้ดู
โพสต์ 2014-9-29 09:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตำนานที่อยากจับต้อง แทงสาบสูญแล้วกระมัง รุ่นนี้
โพสต์ 2014-9-29 19:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งามๆทุกๆองค์ สังเกตว่ามวลสารเนื้อหาของสำนักนี้เวลางานออกมาสำริดสวยมากกลับดำ มีเสน่ห์บอกไม่ถูก
โพสต์ 2014-10-13 22:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ล่าสุดเห็นใครห้อยหน่อ...น่าจะเป็นต๊ะ
โพสต์ 2014-10-14 07:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใครมีมาโชว์หน่อยครับ น่าจะนับคนได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้