ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมหากาฬ หลวงปู่หล้า วัดวังโพรงเข้ <<

[คัดลอกลิงก์]
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-18 10:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอจอง ด้วยคร๊าบ
อยากได้มานมนาน เช่นกันแล
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:56
ตอนนี้มีต้น มหากาฬ อยู่3 ต้นแต่ยังไม่ออกดอกครับ ...

ดีครับ เป็นหนึ่งในองค์ประกอบในการสถาปนาพญามหากาฬให้สมบูรณ์แบบ
เกือบตกขบวนแล้วเชียว ขอจองสักดอกเถอะครับ
พี่อู๊ด ฝากจองครับ
จองด้วยคนครับ
อู้ววว~จองด้วย 2คนค๊าาา
water ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 11:16
อู้ววว~จองด้วย 2คนค๊าาา

ดอกละสี่หมื่นจะมีปัญญาจ่ายเหรอเจ้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oustayutt เมื่อ 2013-4-18 11:37
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:39
สำหรับตะกรุดมนต์พระกาฬ ครั้งแรกสืบทราบมาว่าอาจารย์ ...

ลงชื่อจองตะกรุด
1.เพชร
2.ป้อมเขาใหญ่
3.สุริยา
4.พี่อู๊ด
5.พี่หนุ่มเครื่องบิน
6.พี่ศรี
7.น้ำ
8.น้ำ
9.พี่มร

ตะกรุดชุดนี้หวังว่าคงไม่พลาดกับเขาเหมือนชุดก่อนๆนะครับ....ลงชื่อจองด้วยคน......
ปล. ขอบคุณ พี่ADU ที่ช่วยแจ้งข่าว....ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้