ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมหากาฬ หลวงปู่หล้า วัดวังโพรงเข้ <<

[คัดลอกลิงก์]
sriyan3 ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 09:53
เก็บแล้วครับ เหลือแต่รอคาถา

โชว์หน่อยครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:31

พี่ศรีเค้าเก็บภาพไว้แล้ว จะให้โชว์อะไร
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:33
พี่ศรีเค้าเก็บภาพไว้แล้ว จะให้โชว์อะไร ...

นึกว่ามีตะกรุตแล้ว
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:31

เก็บแต่ภาพน่ะครับ ตะกรุดคงไม่มีปัญญาครับ
ถ้ามีคาถาให้ภาวนาพอเพลินจะได้ลืมตะกรุดก็ดี
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:28
ลองลงชื่อจองกันเอาไว้ครับ
เผื่อฟ้าจะเห็นใจ ...

ขอจองก่อนเลยนะครับ สาธุขอให้อาจารย์ใจอ่อนทำตะกรุดมหากาฬให้ด้วย เถิด
สำหรับตะกรุดมนต์พระกาฬ ครั้งแรกสืบทราบมาว่าอาจารย์มีความตั้งใจจะสร้างบูชาครูเพียง 9 ดอก
แต่ถ้าท่านใดอยากจะได้ไว้ในครอบครอง ใคร่ขอความกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ
จะได้คำนวณเรื่องวัสดุและเวลาได้ถูกต้อง
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:39
สำหรับตะกรุดมนต์พระกาฬ ครั้งแรกสืบทราบมาว่าอาจารย์ ...

อนุโมทนาสาธุ
กับท่านที่ได้ครอบครองครับ
ป้อมเขาใหญ่จองครับ ตามหามานานครับกับตะกรุดตรงสายวิชานี้
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 10:18
แต่ถ้าอยากได้กันจริงๆ จะขอร้องให้อาจารย์สร้างให้เป ...

ลงชื่อครับ...
ตอนนี้มีต้น มหากาฬ อยู่3 ต้นแต่ยังไม่ออกดอกครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้