ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระชัยพุทธมหานาถ << พระผงของขวัญที่ระลึกกิจกรรมสวดมนต์ข้ามปี ๒๕๕๗

[คัดลอกลิงก์]
knussati ตอบกลับเมื่อ 2014-4-29 00:05
ยังมีเหลือให้บูชามั้ยครับ

ติดต่อพี่จ๊อเลยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-4-29 11:56
ติดต่อพี่จ๊อเลยครับ

มีความหวัง ขอบคุณครับ
knussati ตอบกลับเมื่อ 2014-4-30 00:08
มีความหวัง ขอบคุณครับ

ยินดีครับ

ผ่านมาหลายเดือนแล้ว..ยังไม่ได้กับเค้าเลย
วุ่นก็ยังไม่ได้เลย
voon ตอบกลับเมื่อ 2014-8-26 21:21
วุ่นก็ยังไม่ได้เลย

เราก็ไปน่ะแต่ทำไม ยังไม่ได้
ท่านอาจารย์แจกให้เฉพาะ. ผู้มาสวดมนต์ข้ามปีที่สำนักเท่านั้นนะคับ ผู้ที่ไม่ได้ก็คือผู้ไม่ได้มาร่วม  ไม่ได้แจกตลอด  ถ้าอยากได้คงต้องรอสิ้นปี  แล้วมาสวดมนต์ข้ามปีกันอีกครั้ง
เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆ
เป็นความปวดร้าวของคนมีเมียบ้านนอก ปีใหม่ไม่เคยได้อยู่ร่วมงาน
ปีนี้ต้องเป็นของเรา!!!! ฮี่ ฮี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้