ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระชัยพุทธมหานาถ << พระผงของขวัญที่ระลึกกิจกรรมสวดมนต์ข้ามปี ๒๕๕๗

[คัดลอกลิงก์]
เริ่มงานกี่โมงครับ
เข้มขลังครับ
มวลสารจัดเต็มสุดๆอีกเช่นเคยครับ ของดีๆอีกหนึ่ง
มีใครไปถึงแล้วครับ

อนุโมทนา กับพี่ทุกท่านที่ได้ของขวัญน่ะครับ
ขอให้ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง
คนบ้านไกล อดเช่นเคย
ยินดีต้อนรับ เศร้า
ดีใจที่ได้ไปร่วม สวดมนต์ข้ามปีต้อนรับปีใหม่2557 อีกครั้งครับ ( เช้ามาเจ็บคอไม่มีเสียงทานยาหลับยาวนึกว่าจะไปไม่ไหวซะแล้ว )
อนุโมทนาด้วยครับ
สาธุ อนุโมทนามิคร้าบ ยินดีกับท่านที่ได้รับขอบขวัญที่ดีในวันปีใหม่คร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้