ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระมหาปฐวีพิทักษ์ << ปราบหมู่มารทั้งหลายให้มลายสิ้น!!

[คัดลอกลิงก์]
องค์ใหญ่ดีเหมือนกัน
ยินดีกับทุกท่านครับ
ยินดีกับทุกท่านด้วยเช่นกันครับ...
สวยงามมากๆ เลยครับ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสกนาน 5 ปี !!

ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-9-9 12:13
ยินดีกับทุกท่านด้วยเช่นกันครับ...   ...

ยินดีเเละ...
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-9-8 14:47
มัดหมี่ใด้มาแล้วครับพี่น้อง เมื่อวานเข้ไปช่วยงานที ...

ดีจังครับ ช่วงนี้น้องจอยติดเรื่องมากมาย ไม่อยากเอาหน้าตุ่ยๆ ไปให้อาจารย์เห็นเลยอดเข้าไปร่่วมงานเลย นี่ก็นั่งอยู่ รพ. ลูกสาวตัวแสบโดนแอดมิทเมื่อเย็น หมดจากนี้คงได้เมีโอกาสไปกราบอาจารย์และพูดคุยกับพี่ๆ น้องๆ บ้างไม่มากก็น้อยฮ๊าพ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-9 23:01
ดีจังครับ ช่วงนี้น้องจอยติดเรื่องมากมาย ไม่อยากเอา ...

สุ้ๆครับ คุณmajoy  ไงก็ขอให้ลูกสาวหายไวๆนะครับ อากาศเปลี่ยนเดี๋ยวร้อนเดี๋ยวฝนตกร่างกายปรับตัวไม่ทันก็แย่...ไงก็ดูแลสุขภาพกันด้วยทุกคนนะครับ ....โหมงานแต่ต้องมาเสียสุขภาพไม่คุ้ม....
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-9 23:01
ดีจังครับ ช่วงนี้น้องจอยติดเรื่องมากมาย ไม่อยากเอา ...

นำดวงตราอาถรรพ์ไปบูชาใกล้ๆน้องครับจะได้หายป๋วยไวๆๆ
เออ จริงครับ เดี๋ยววันนี้เอาไปดีกว่า พอดีที่ตัวเค้ามีหลวงปู่ทวดหลังแม่ธรณีอยู่เลยลืมไปเลย ส่วนคุณแฟนเมื่อคืนเฝ้าไข้แต่ลืมเอาพระไป จำเสียงจ๋อย จำต้องถอดองค์พ่อเนื้อชนวนให้ยืมใส่ด้วยความอาลัย กลัวไม่ได้คืนจริงๆ 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้