ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาทิตย์นี้ที่ดรีมเพรส....

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้แล้ว
282#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-21 12:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พลาดไม่ได้นะครับวันนี้ ปีใหม่ คศช. ของรางวัลเพียบ

สนุกสนาน อิ่ม อบอุ่ม และ มีของดีๆ ติดไม่ติดมือกลับบ้านกันทุกคน โดยเฉพาะน้องต๊ะ ที่ช่วยงานสำนักแบบเต็มที่จริงๆ หลวงปู่เลยจัดให้จับฉลากได้รางวัลใหญ่ เกษา จีวร และชานหมากหลวงปู่ อาจารย์ จัดใส่เจดีย์อย่างดีรอไว้ให้ผู้ชนะ น้องต๊ะผ่านพ้นช่วงแย่ๆ แล้วแน่นอน

ใครเจอ ดักทุบได้ครับ

เดี๋ยวทำรูปแล้วเอาลงในกระทู้ให้คืนนี้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2014-12-22 07:26
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-22 06:58
สนุกสนาน อิ่ม อบอุ่ม และ มีของดีๆ ติดไม่ติดมือกลับบ้ ...

ถุกต้องแล้วครับ....คุณArt ...สนุกสนาน อบอุ่น และอิ่มอร่อย เหมือนทุกๆครั้งที่ผ่านมา...
รางวัลที่อาจารย์ นำมาจับฉลากแต่ละปีนั้น...รางวัลพิเศษหาที่ไหนไม่ได้แน่นอน ....
ปีนี้ ยินดี กับ น้องต๊ะ ด้วย ที่ได้รับรางวัลพิเศษชิ้นนี้ เกษา จีวร และชานหมากของหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ...
นี่หละคือผลของการตั้งใจช่วยงานสำนักมาตลอดทั้งปี ....

สุดท้ายท้ายสุด ....บรรยากาศแบบพี่ๆน้องๆ ศิษย์ คศช. แบบนี้คงหาจากที่อื่นไม่ได้แนนอนใครไม่เคยมารวมงานลองมาสักครั้งนะครับ....แล้วคุณจะอยากมาร่วมงานทุกปี...
285#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-22 11:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งานปีนี้ผมอิ่มมากๆครับ ทั้งจุก ทั้งเมา(เป๊ปซี่) ได้รางวัลพิเศษจากอาจารย์ด้วย ต๊ะเหมาะสมกับรางวัลใหญ่ด้วยประการทั้งปวง ทำเพื่อสำนักมาตลอด ยินดีด้วยครับ
อาทิตย์นี้วันพระจะมีใครเข้ามาหรือเปล่า
ตอนนั้นอยู่ต่างจังหวัดแล้ว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-22 06:58
สนุกสนาน อิ่ม อบอุ่ม และ มีของดีๆ ติดไม่ติดมือกลับบ้ ...

ดีใจกับน้องต๊ะด้วยครับช่วงหลังทุ่มเททั้งแรงกายและแรงใจให้สำนักด้วยดีมาตลอด

หลวงปู่ชื่นท่านคงจัดสรรรางวัล เพราะท่านกำลังมองพวกเราอยู่ครับ

ดีท่านเห็น ชั่วท่านรู้ อู้งานท่านมอง ตอแหลท่านชำเลืองแล
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-12-26 08:06
ดีใจกับน้องต๊ะด้วยครับช่วงหลังทุ่มเททั้งแรงกายและ ...

สงสัยมีสะดุ้งหลายคน 555

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-12-26 08:06
ดีใจกับน้องต๊ะด้วยครับช่วงหลังทุ่มเททั้งแรงกายและ ...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้