ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระขุนแผนแขนอ่อน

[คัดลอกลิงก์]
เห็นบางองค์ฝังตระกรุดด้วย_ตะกรุดอะไรครับ
anndew ตอบกลับเมื่อ 2013-12-15 12:29
เห็นบางองค์ฝังตระกรุดด้วย_ตะกรุดอะไรครับ ...

ถ้าเป็นฝังตะกรุดเงินสองดอกจะเป็นตะกรุดสาวสามหมู่บ้านฯ(ยันต์ตัวผู้ตัวเมีย)
ยันต์ตัวเดียวกับตะกรุดเชือกห้อยคอเงินสองดอกอ่ะค่ะ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-12-17 11:36
ถ้าเป็นฝังตะกรุดเงินสองดอกจะเป็นตะกรุดสาวสามหมู่บ ...

ขอบคุณครับ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-12-17 11:36
ถ้าเป็นฝังตะกรุดเงินสองดอกจะเป็นตะกรุดสาวสามหมู่บ ...

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
เยี่ยมๆๆ
ถ้าได้มีบูชาก็จะเยี่ยม
พระแห่งความฝันเลยนินา.... แขนอ่อน.... ถูกใจทั้งรูปลักษณ์ มวลสารที่เห็น และ แนวกระแสพลังที่หมอพายกล่าวมา น่าจะเข้ากะผมนะ.......มีใครคิดว่า ใช่ละไม่ถูกใจส่งมาทางนี้นะครับทุกท่านนนนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้