ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนุมาน หลวงปู่ชื่น ที่สุดแห่งพญาวานร <<

[คัดลอกลิงก์]
assava ตอบกลับเมื่อ 2015-2-12 13:03
เอาไว้ถ่ายรูปให้ดูนะ  บอกเลยว่ามัน "ใช่" พุทธคุณครบ ...

รอๆๆๆ
มารอฟังครับ
อีตาโอ  หายไปเลย อย่ากั๊กดิ ป๋มจะได้จัดมาลอง แต่ขอยืมพระผงก่อนนะ
ใช้คู่กับองค์ราม ดีนักแล
ไปไหนไปกัน คู่หูผู้ไม่เคยห่างกาย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-13 06:14
ไปไหนไปกัน คู่หูผู้ไม่เคยห่างกาย

ติดใจอะไรหน่อ
ผมกับพ่อเจ้าประคุณ ของผม ไปไหนไปกัน

หนุมาน เจ้าเอ๋ยเราอยู่ด้วยกันมานานแล้ว ผมไม่เคยขออะไรเลย
ตอนนี้อุปสรคคผมเยอะเหลือเกิน...เงินก็จาง นางก็จาก...หากพ่อมีตนจริง
ขอหนุมาน เจ้าเอ๋ยช่วยให้ผมผ่านอุปสรคคนี้ได้ด้วยเทอญ....
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 03:00
หนุมาน เจ้าเอ๋ยเราอยู่ด้วยกันมานานแล ...

เมื่อช่วงก่อนเข้าพรรษา พกติดตัว ถามว่า ยังอยู่ป่าวเนี่ย เงียบนะ ไปเข้าพรรษาป่าว อยู่บอกหน่อย

แถมจัดน้ำผึ้งขวดย่อมให้หนึ่งขวด เท่านั้นแหละ อะไรๆ ก็ง่ายตลอดการเดินทางท่องเที่ยว ที่จอดรถว่ายากก็ได้ในบัดดล ไม่ใช่แค่ที่เดียว อะไรๆ ก็เหมือนคุณเขาช่วยอยู่ ถ้าไม่เกินกรรม สุดหล่อเขาเต็มที่ให้นะ ผมว่า
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 16:56
เมื่อช่วงก่อนเข้าพรรษา พกติดตัว ถามว่า ยังอยู่ป่าว ...

เดี่ยวลองดูครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้