ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> รูปหล่อพระโพธิสัตว์ชัยมหานาถ <<

[คัดลอกลิงก์]
เห็นในรูปก็สวยแว้ว
ขนาดเห็นแค่ด้านหลัง ยังสวยขนาดนี้
องค์จริงคงจะสวยมากเลยนะครับ
สวยและงดงามมากครับ
โอ้ว.... ผมรอมาสิบสามปี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2013-6-8 08:40

เปิดจองเมื่อไร ? ก็อย่ามัวคิดกันนานแนะครับเดี๋ยวจองไม่ทันจะมานั่งเสียใจ...
เก็บตังค์รอครับ ยังไงก็ต้องเก็บให้ได้ครับ
สุดยอดงานศิลป์เลยละ ไม่นับว่าหากปลุกเสกซึ่งเราก็รู้กันอยู่แล้วว่าหากพิธีไม่สมบูรณ์จริง ๆ อาจารย์ไม่ออกมาให้บูชาหรอกครับ งานนี้อาจได้เห็นการเดินทางไปกัมพูชารอบ 2 ครับ รอบแรกปลุกเสกพระอัฏฐกรเทวราช พุทธคุณยังสุดยอดสุด ๆ เลย  
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-6-8 09:12
เปิดจองเมื่อไร ? ก็อย่ามัวคิดกันนานแนะครับเดี ...

สวยขนาดนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ
เข้ามาติดตามตะกรุดที่สำนัก  เจอภาพหลุด.... รูปหล่อองค์พ่อชัยวรมัน  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2013-6-9 15:40

ผลงานสร้างด้วยใจ จริงๆ ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้