ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตพระศิวะ <<

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-4 00:04
น่าจะมีนัยสำคัญแน่นอนครับ

นัยอะไรครับ
เป็นรายการต่อไปที่จะนำมาประมูล ร่วมบุญเข้ากองทุนหลวงปู่ครับ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-13 12:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถึงเวลาประมูลยังหนออออครับ....
จัดมาครับ จัดมา
อ่านประวัติแล้วอยากมีไว้ครอบครองจังเลย ใกล้เกลือกินด่างอีกแย้ววววสิเรา
อนุโมทนาบุญกับพี่ใหม่น่ะครับ ที่ชนะประมูล
ช่วยรายงานประสบการณ์ด้วย
ครับใหม่ผู้โชคคดี
เจ้ใหม่ครับ...ประมูลได้ตั้งนานแล้ว
ไม่เอามาโชว์หน่อยหรอ
ใช่ๆ โชว์หน่อยๆครับ
เอิ่ม!!!!.....กราบเรียนพี่ๆ ทุกท่านด้วยความเคารพครับ
กระผมติดภาระกิจทั้งงานราษฎร์งานหลวงมิได้เข้าสำนัก
เป็นเวลาผ่านมาหลายเพลาแร้วขอรับ....ยังมิได้ล็อคเก็ต
มาบูชาเลยค๊าบ

เด๋วกลับจากระนองก่อนนะครับจะได้โชว์ล็อคเก็ตไหว้ครู
ให้ชมขอรับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้