ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 10712
ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หวิด!!!!สิ้นชื่อ.....เมธเมืองแปะ

[คัดลอกลิงก์]
หวิด!!!!สิ้นชื่อ.....เมธเมืองแปะ

เหตุการณ์สดๆๆๆร้อนๆๆๆ

ที่ทำให้เกือบจะสิ้นชื่อ เมธเมืองแปะ ซ่ะแล้วล่ะครับ
แทบจะไม่น่าเชื่อว่า..หมองูเกือบจะตายเพราะงู

ตั้งแต่เรียน จนจบทำงานมาหลายปีแล้ว
ยังไม่เคยเจอเหตุการณ์อะไรแบบนี้เลยครับพี่น้อง

เหตุการณ์พึ่งจะเกิดขึ้นวันนี้...นี่เองครับ
เวลาประมาณ หกโมงเย็นกว่าๆ

ระหว่างที่ผมนั่งดูทีวี ปากก็ร้องฮำเพลง..สิงห์คะนองรำ..ไปด้วย

" เค้าฟังบอดี้สแลม เค้าฟังบอดี้สแลม หมู่เฮ้ามักแกมลูกคอหมอลำ ซิเฮดยังอยู่ก็ตาม ได่ยินเสียงแล้ว

ทนบ่ได่  พรศักดิ์ สาธิต โดยเฉพาะน้องจิน น้องต่าย

ได่ฟังยามได่หัวใจอ้ายเมธมันคึกคะนอง ๆ .........

แต่แล้วเหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น

ทำไงดีละครับทำไงดี ???

ตูจะตายไหมเนี๊ยะ???

เมธเมืองแปะจะสิ้นชื่อแล้วหรือกระไร???

โอ้แม่เจ้า ช่วยลูกด้วย???

ไฟฟ้าช็อตที่เตารีด ที่เมธกำลังใช้รีดผ้าอยู่พอดี (ซึ่งนอกจากผมนั่งดูทีวีแล้วยังรีดเสื้อไปด้วยครับ)
ไฟช๊อตชนิดที่ว่า ไฟลุกไหม้เตารีดเลยครับพี่น้อง ตั้งแต่เรียนไฟฟ้าจนจบมายังไม่เคยเห็น
ไฟช็อตถึงขนาดติดไฟเลย

ทำไงดี...ทำไงดี.. คิด ซิเมธ คิดๆ..

ดึงปลั๊กซิ !!!

แล้วจะดึงยังไง???

ไฟช๊อตจนเตารีดลุกเป็นไฟ..

อ่าววววววววว......ทำไมเบรกเกอร์ไม่ตัดไฟล่ะ????

เราจะสิ้นชื่อแค่นี้จริงๆๆๆแล้วหรือ.....

ไม่ซิ เราต้องไม่ตาย เราต้องไม่ตาย

เรายังมีภาระกิจที่ยังไม่ได้ทำ ยม..พยาบาล เจ้าข้า..

เมธยังตายไม่ได้ ได้โปรด

ไฟที่ติดอยู่ก็ยิ่งแรงขึ้นเอาล่ะซิ ..

ม่ายนะ ม่าย.ยยยย..

ทันใดนั้นเอง..!!!

เหมือนสวรรค์ส่ายหน้า นรกเมิน

เซฟทีคัท..มันเด้งปึงออกเฉยเลย

อ้าว.ววว เหตุการณ์กลับมาเป็นปกติแล้ว เมธรอดตายหรือเนี้ย..
ขอบพระคุณ หลวงปู่ชื่นครับ ที่ดูแล เมธให้รอดตาย มีชีวิตเพื่อสานฝันต่อไป คร๊าบ.บบ

คงเหลือไว้แค่ร่องรอยความเสียไว้ดูเป็นที่ระทึกซ่ะงั้น

จบข่าวว

ประสบการณ์ตรงจาก เสี่ยเมธา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ma-ii เมื่อ 2013-11-12 11:40

เร้าใจจริงค๊าบ....แสดงว่าพี่เมธไฟแรงกว่าเตารีดแหงมๆ
วันหลังหาสาวๆมารีดให้ดีกว่านะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ประสบการณ์เร้าใจมากครับพี่เมธ เกือบไปแล้ว

เป็นแค่เพียงภาพประกอบน่ะครับ
เหตุการณ์จริงไม่มีแบบนี้เลย
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-12 12:30
เป็นแค่เพียงภาพประกอบน่ะครับ
เหตุการ ...

แล้วถ้ามีด้วยล่ะ
ประสบการณ์สุดยอด... วันหลังมาเล่าใหม่นะครับ อิอิ

ปล. ชอบรูป ยม...พยาบาลจัง
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-11-12 16:46
ประสบการณ์สุดยอด... วันหลังมาเล่าใหม่นะครับ อิอิ

ปล.  ...

หายไปนานเลยน่ะครับพี่ชาย

สบายดีไหม
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-12 12:47
แล้วถ้ามีด้วยล่ะ

น่าจะดี
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-13 08:19
น่าจะดี

แล้วพี่เมธจะวิ่งหนีอีกไหม
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-13 08:19
หายไปนานเลยน่ะครับพี่ชาย

สบายดีไหม ...

สบายดีครับ... ยุ่งกับงานมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้