ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 13059
ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมบุญสร้าง กุมารไม้แกะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอเชิญพี่ๆน้องๆ ค.ศ.ช  ทุกท่าน   ร่วมทำบุญสร้าง  กุมารไม้แกะ  ประจำสำนัก  ติคญาโณ  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-29 09:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นกุมาร  รุขเทวดา  ที่ปรารถนา   จะมาร่วมสร้างบุญบารมีกับหลวงปู่และอาจารย์   จึงขอเชิญทุกท่านร่วมสร้างบุญบารมี   จัดซื้อเสื้อผ้า  เครื่องทรง  เครื่องใช้  และลงลักปิดทองให้เสร็จสมบูรณ์  โดยเร็ววันคับ  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-29 09:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอร่วมบุญ   500 บาทคับ   
Nu&JeaB ร่วมบุญ 300 บาทครับ
100บาทครับ
เฟม  500 บาทค่ะ
ทำด้วย 200 บาทคร้าบ
กุมารตนนี้มีอิทธิฤทธิ์ และฤทธิ์เดชแรงไม่เบาจริงๆ ครับ กุมารตนนี้มีจิตสามดวงพี่น้องแฝงอยู่ นิสัยน่ารัก ใจดี ชอบช่วยเหลือคน บุญใดที่ร่วมสร้างร่วมทำด้วยกันในครั้งนี้ น้องกุมารทั้งสามพี่น้องนี้คงไม่ลืมเลือนผู้ที่ร่วมกุศลแน่นอนครับ

500 ครับ

ด้วยครับ
100 บาท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้