ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดอิติปิโสถอยหลัง <<

[คัดลอกลิงก์]

สาธุ...ครับ
ไม่มีตะกรุด หัดสวด อิติปิโส ถอยหลังปลอบใจตัวเองไปก่อน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-24 06:23
ไม่มีตะกรุด หัดสวด อิติปิโส ถอยหลังปลอบใจตัวเองไปก่อน

อย่าอยากได้...เลย
มหาอุดจะปิดทุกประตูน่ะ

ผมหัดจาร ได้แค่ 50 กว่าดอก มันรู้สึกอึดอัดแน่นๆๆ ก็เลยหยุด
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-2-24 12:20
อย่าอยากได้...เลย
มหาอุดจะปิดทุกประตูน่ะ

ยังไงๆ ท่องไม่ได้เหรอ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-25 19:09
ยังไงๆ ท่องไม่ได้เหรอ

ลองท่องดูสิ

ใช้ท่องเมื่อจำเป็นเท่านั้นหรือครับ

ท่องอยู่นะ ชักหวั่นๆ

จองรุ่นสองแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้