ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พญานาคาอวตาร ที่พี่จ๊อเมตตาให้มา...สวยมากครับ

[คัดลอกลิงก์]
tanoros ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 15:53
ยินดีครับ
แต่ผมไม่ทราบว่าถูกต้องตามหลักวิชาของหลวง ...

สาธุอนุโมทนาด้วยครับ...
ขอพ่อปู่ศรีสุทธรรมจงปกปักรักษาให้ทุกท่านพบแต่ความสุขความเจริญค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-14 23:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 23:00
ขอพ่อปู่ศรีสุทธรรมจงปกปักรักษาให้ทุกท่านพบแต่ความส ...

ในช่วงสับดาที่ผ่านมา..พี่จ๊อได้มอบองค์นาคาให้ใครบ้างไหมครับ..
คนที่รับไปคนนั้น.. กำลังกราบขอบคุณพี่จ๊ออยู่นะครับ..
tanoros ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 23:25
ในช่วงสับดาที่ผ่านมา..พี่จ๊อได้มอบองค์นาคาให้ใครบ้ ...

มอบให้พ่อค้าที่ขายของอยู่ที่เกาะเกร็ดท่านหนึ่งซึ่งขณะนั้นเขากำลังประสบปัญหาน้ำขึ้นน้ำลงในเกาะเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
ถ้าเกี่ยวกับน้ำ...องค์พญานาคาน่าจะช่วยชายท่านนี้ได้...  ดีใจ ภูมิใจ และยินดีรับฟังสิ่งดีๆของชายท่านนี้ค่ะ
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 23:35
มอบให้พ่อค้าที่ขายของอยู่ที่เกาะเกร็ดท่านหนึ่งซึ่ ...

สมกับ ฉายา  นางฟ้าใจดีแห่ง คศช. ( ถ้าโกธรอาจแปลงร่างได้ ...อิอิ )  
เยี่ยมมากครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-15 16:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanoros เมื่อ 2013-10-15 16:10

ไปเพิ่มเติมกันในหัวข้อ.
ความประทัยใจที่มีต่อพี่จ๊อ...ได้ต่อเลยครับ (พูดคุยตามประสา คศช. )คนดีต้องส่งเสริม..ต้องส่งเสริม ต้องชื่นชม
ยินดีด้วยนะครับ

ดีจังครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้