ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 8551
ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเรียนเชิญพี่น้อง คศช. ร่วมงานมงคลสมรส

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yakezer เมื่อ 2013-10-1 18:36

กราบเรียนเชิญอาจารย์สรายุทธและครอบครัว และขอเรียนเชิญพี่ๆน้อง คศช. ทุกท่านมาร่วมงานมงคงสมรส

ในวันเสาร์ ที่ 23 พฤศจิกายน พศ. 2556 ณ ห้องรายาแกรนด์บอลรูม โรงแรมรายาแกรนด์ จ.นครราชสีมา

พิธีเช้า
6.00น.- 8.00น. ทำบุญเช้าที่บ้านพัก
ประมาณ 9.00น.-12.00น. พิธีเช้าแห่ขันหมาก รดน้ำสังข์บ่าวสาว โรงแรมรายาแกรนด์
18.00น. - 22.00น. พิธีเย็น โรงแรมรายาแกรนด์

รายละเอียดเพิ่มเติมและเรื่องเวลาหากมีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

ท่านใดสะดวกมาร่วมงานช่วยแจ้งชื่อและจำนวนผู้ที่มาให้ทราบด้วยนะครับเพื่อจะนำไปพิมพ์ไว้หน้าซองการ์ดเชิญและสำหรับเตรียมห้องพักรับรอง การ์ดเชิญขอส่งไปฝากไว้ที่สำนักครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

ยินดีด้วยครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-10-1 18:52

ยินดีด้วยจ้า.อิอิ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-10-1 18:52

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
ขอให้มีความสุข มั่นคงในความรัก มีครอบครัวที่สมบูรณ์ ครับ

ยินดีด้วยคร๊าบ
ยินดีด้วยครับ
นับเป็นงานมงคลยิ่งของคณะศิษย์หลวงปู่ชื่นค่ะ อาจาร์ยสรายุทธและพี่จ๊อ 2ท่านคอนเฟริมย์ค่ะ
คู่ต่อไปของคศช.จะเป็นคูท่านใด โปรดติดตามตอนต่อไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้