ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7125
ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แผนที่สำนักติคญาโณ <<

[คัดลอกลิงก์]

ถ้าจะให้ง่ายต่อการเดินทางเข้าหมู่บ้านดรีมเพลส มีหลายเส้นทางค่ะ แต่เส่นทางหลักคือสวนผัก32 เข้าซอยมาแล้วทางจะข้ามสะพานข้ามคลองแล้วให้เลี้ยวซ้ายเข้าซอยประมาณ2-3กม. เป็นสามแยกแล้วเลี้ยวขวาก็จะเจอหมู่บ้านดรีมเพลสค่ะจะอยู่ติดกับโรงเรียนวรรัตน์
หรือท่านใดที่มาทางอื่นแล้วยังหาทางเข้าไม่เจอ โทรหาคุณจ๊อได้ค่ะ 089-0242386 ยินดีต้อนรับทุกท่านด้วยความยินดียิ่ง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ผมหลงทางประจำเลย
ได้แผนที่มาคงจะไม่หลงอีกแล้ว
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 18:30
ขอบคุณครับ
ได้แผนที่มาคงจะไม่หลงอี ...

มิน่าไม่เจอตั้งนาน หลงไปอยู่ที่ไหน
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 18:30
ขอบคุณครับ
ได้แผนที่มาคงจะไม่หลงอี ...

พี่เมธหลงทาง มันก็เรื่องปกติ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 19:39
มิน่าไม่เจอตั้งนาน หลงไปอยู่ที่ไหน ...

ผมว่า ผมเจอพี่เมธบ่อยกว่าพี่กิตน่ะ ขนาดพี่เมธแกหลงทางอยู่ตล๊อดๆนะเนี่ย
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-11-6 19:39
มิน่าไม่เจอตั้งนาน หลงไปอยู่ที่ไหน ...

อยู่แถวพัทยา

ถึงจะหลงทางบ่อยๆๆ
แต่ก็ไม่เคยหลงลืมหลวงปู่่
ลืมอาจารย์ และพี่น้อง คศช. น่ะครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-7 15:35
อยู่แถวพัทยา

พี่เมธไปทำอะไรที่พัทยา
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-7 15:37
ถึงจะหลงทางบ่อยๆๆ
แต่ก็ไม่เคยหลงลืมหลวงปู ...

สุดยอดครับพี่เมธ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้