ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5849
ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนดูพระให้หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ
รบกวนด้วยครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย touch-578 เมื่อ 2013-9-16 19:59

ดูจากรูป  คือ ขุนแผน 3 อาถรรพย์  แต่คงบอกไม่ได้ว่าเป็นยังไงนะคับ  ภาพออกเบลอๆคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-16 13:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
รบกวนอาจารย์ด้วยครับ รุ่นนี้ผ่านไหมครับผม ยังใหม่ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อีกรูปครับ

x
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-9-15 05:02

taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2013-10-5 01:14

ขอบใจหลายๆๆ ที่ไปจัดดอกไม้แทน
ตกลงดีมั๊ยคร๊าบผม
   ปกติทางเวปฯ  เราจะไม่รับพิจารณาดูให้นะคับ   เพราะตระกูล สามอาถรรพย์  มีทำเสริมออกมามาก  เพื่อไม่ให้เกิดปัญหา อันจะเกิดขึ้นภายหลัง จึงไม่ขอตอบหน้าเวปนะคับ   แต่ก็ย้งมีผู้ที่ศรัทธาหลวงปู่ใหม่ๆ  หลงเข้าไปเล่นหากันอยู่เรื่อยๆ  พี่แนะนำว่า  พระของหลวงปู่ท่าน  ยังมีอีกหลายต่อหลายรุ่น  ที่ให้ผลดีกว่ารุ่นนี้อีกหลายรุ่นคับ   ควรเลือกให้เหมาะสมกับตัวเราจะดีกว่าคับ  จะได้นำไปอาราธนาใช้แล้วได้ผลจริงๆ   
    ลองศึกษาดูในเวปนะคับ   วัตถุมงคลของท่านเน้นที่  ผู้นำไปอาราธนาใช้แล้วต้องได้ผล  เห็นผลจริงๆ  ขึ้นอยู่กับ  บุญบารมีของเจ้าของและความศรัทธา  หากทำเล่นๆแล้วนำไปใช้ในทางที่ผิดๆ   ต่อให้ได้ของแท้ๆไปก็มีอันต้องเปลี่ยนมือคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้