ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5193
ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แหวนบายน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Reechin เมื่อ 2013-9-4 17:03

ขุดได้มาอยากจะขอให้อาจารย์ช่วยอธิฐานจิตให้บ้างครับ อาจนอกเรื่องนิดหน่อยต้องขอโทษด้วยครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ดูขลังจัง ชอบๆๆ  ได้มาจากไหนครับ
ไปขุดได้แถวไหนหละนี่เดี๋ยวส่ง เจ้าvoon ไปขุดบาง...อิอิ  
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-4 23:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชาวบ้านฝั่งเขมรนำมาขายให้น่ะครับพร้อมแหวนอื่นๆ4 5 วง เค้าบอกเพิ่งขุดได้ ตอนมาดินติดเต็มเลยครับ ล้างออกนึกว่าสำริดจนไปยิงเลเซอร์ถึงรู้ว่าเป็นทองคำ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-4 23:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Reechin เมื่อ 2013-9-4 23:49

ส่วนพวกนี้ได้มาจากเมืองศรีมโหสถ ปราจีนบุรี อโรคยาศาลที่พระเจ้าชัยวรมันสร้างไว้ระหว่างเส้นทางไปเมืองพิมาย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สุดยอด หรือว่าจะมีความสัมพันธ์อันใดแต่เก่าก่อนหนอ
สวยงามครับ
สวยจ้า..อิอิ
งาม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้