ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5531
ตอบกลับ: 1

คาถามนต์จินดามณีฉบับ​ หลวงพ่อกวย บทเต็ม

[คัดลอกลิงก์]
คาถามนต์จินดามณีฉบับ​ หลวงพ่อกวย บทเต็ม

(บูชาครู) ตะมังถังปะกาเสนโตสัทธาอะหะอิมะอะวิตะอุ อะมิมะสะนะโม
จินดามณีสะหะโกฏิสัตตังเทวานัง มะนุสสะเทวานัง อะมะนุสสะเทวานัง
สะมณีจิตตัง บุตรีจิตตัง อาคัจเฉยหิ ปะริเทวันติ ปิยังมะมะ มณีจินดา
ปัญจะทานัง ทาสาโกมัง ทาสีโกมัง ปิลันทัสสะ นะมามิหัง
สัพเพชะนา พะหูชะนา มหาจินดา เอหิพุทธัง ปิยินซียัง
เทวะมานุสสานัง ปิโยนาคะ สุปันนานัง ปิยินซียัง นะมามิหัง
พุทโธโส ภะคะวา ธัมโมโส ภะคะวา สังโฆโส ภะคะวา
อินทะสะเหน่หา พรหมมะสะเหน่หา อิตถีสะเหน่หา
ราชาเทวี มณีรักขัง ปิยังมะมะ พุทธะสังมิ นะชาลีติ
พระอะระหัง สัพพะลาภัง ประสิทธิเม.

บทย่อ”นะ สิ วัง พรหมมา มะ อะ อุ“
โพสต์ 2021-3-11 13:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาธุครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้